T435T-600FP
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T435T-600FP
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC ALTERNISTOR 600V 4A TO220
Gagnablöð: T435T-600FP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um T435T-600FP
Hlutanúmer T435T-600FP Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC ALTERNISTOR 600V 4A TO220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 117461 pcs Gögn T435T-600FP.pdf
Spenna - Off State 600V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Alternistor - Snubberless Birgir Tæki Pakki TO-220FPAB
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Full Pack Önnur nöfn 497-17832
T435T-600FP-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing TRIAC Alternistor - Snubberless 600V 4A Through Hole TO-220FPAB Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 4A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 30A, 32A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 35mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 35mA Stillingar Single