3EX822K3
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3EX822K3
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 8200PF 3KV X7R RADIAL
Gagnablöð: 3EX822K3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3EX822K3
Hlutanúmer 3EX822K3 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 8200PF 3KV X7R RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3275 pcs Gögn 3EX822K3.pdf
Spennaverðlaun 3000V (3kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) - Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.500" L x 0.300" W (12.70mm x 7.62mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.402" (10.20mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.575" (14.60mm)
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 8200pF ±10% 3000V (3kV) Ceramic Capacitor X7R Radial
Rýmd 8200pF Umsóknir General Purpose