4EX822K4
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4EX822K4
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 8200PF 4KV X7R RADIAL
Gagnablöð: 4EX822K4.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4EX822K4
Hlutanúmer 4EX822K4 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 8200PF 4KV X7R RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6141 pcs Gögn 4EX822K4.pdf
Spennaverðlaun 4000V (4kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) - Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.600" L x 0.375" W (15.30mm x 9.53mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.500" (12.70mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.673" (17.10mm)
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 8200pF ±10% 4000V (4kV) Ceramic Capacitor X7R Radial
Rýmd 8200pF Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4EXP
4EXP
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: LINE FILTER 250VAC 4A TH