LQ043T1DG28
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
LQ043T1DG28 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ043T1DG28
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 480X272 4.3" RES T/S
Gagnablöð: LQ043T1DG28.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
16 pcs
32 pcs
104 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ043T1DG28
Hlutanúmer LQ043T1DG28 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 480X272 4.3" RES T/S Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1877 pcs Gögn LQ043T1DG28.pdf
Skoða svæði 95.04mm W x 53.86mm H Snertiskjár Resistive
Röð - Önnur nöfn 425-2816
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi Parallel, 18-Bit (RGB) Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Punktapixlar 480 x 272
Dot Pitch 0.20mm W x 0.20mm H Skoða tegund TFT - Color
Skjástilling Transmissive Skurðarstærð ská 4.3" (109.22mm)
nákvæm lýsing Resistive Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 18-Bit (RGB) 4.3" (109.22mm) 480 x 272 Baklýsing LED - White