LQ050Q5DR01
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
LQ050Q5DR01 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ050Q5DR01
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 5.0" 320X240 QVGA
Gagnablöð: LQ050Q5DR01.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ050Q5DR01
Hlutanúmer LQ050Q5DR01 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 5.0" 320X240 QVGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5694 pcs Gögn LQ050Q5DR01.pdf
Skoða svæði 101.28mm W x 74.76mm H Snertiskjár -
Röð - Önnur nöfn 425-2485
Tengi Parallel, 18-Bit (RGB) Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Punktapixlar 320 x 240 (QVGA)
Dot Pitch 0.11mm W x 0.31mm H Skoða tegund TFT - Color
Skjástilling Transflective Skurðarstærð ská 4.96" (125.98mm)
nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transflective Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 18-Bit (RGB) 4.96" (125.98mm) 320 x 240 (QVGA) Baklýsing CCFL