LQ043T1DG29
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ043T1DG29
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 4.3" 480X272 QVGA
Gagnablöð: LQ043T1DG29.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
128 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ043T1DG29
Hlutanúmer LQ043T1DG29 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 4.3" 480X272 QVGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2450 pcs Gögn LQ043T1DG29.pdf
Skoða svæði 95.04mm W x 53.86mm H Snertiskjár -
Röð - Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi Parallel/Serial
Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB) Dot Size 0.20mm W x 0.20mm H
Punktapixlar 480 x 272 Dot Pitch -
Skoða tegund TFT - Color Skjástilling Transmissive
Skurðarstærð ská 4.3" (109.22mm) nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel/Serial 4.3" (109.22mm) 480 x 272