LQ121S1LG86
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ121S1LG86
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 12.1" 800X600 SVGA
Gagnablöð:
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 218 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 218 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
20 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ121S1LG86
Hlutanúmer LQ121S1LG86 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 12.1" 800X600 SVGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 218 pcs Gögn
Skoða svæði 246.00mm W x 184.50mm H Snertiskjár -
Röð - Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi LVDS
Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB) Dot Size -
Punktapixlar 800 x 600 (SVGA) Dot Pitch 0.31mm W x 0.31mm H
Skoða tegund TFT - Color Skjástilling Transmissive
Skurðarstærð ská 12.1" (307.34mm) nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color LVDS 12.1" (307.34mm) 800 x 600 (SVGA)