LQ121S1LG84
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
LQ121S1LG84 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ121S1LG84
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT DISPLAY SVGA 12.1"
Gagnablöð: LQ121S1LG84.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 332 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 332 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
20 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ121S1LG84
Hlutanúmer LQ121S1LG84 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT DISPLAY SVGA 12.1" Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 332 pcs Gögn LQ121S1LG84.pdf
Skoða svæði 246.00mm W x 184.50mm H Snertiskjár -
Röð - Önnur nöfn 425-2817
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi LVDS Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Punktapixlar 800 x 600 (SVGA)
Dot Pitch 0.31mm W x 0.31mm H Skoða tegund TFT - Color
Skjástilling Transmissive Skurðarstærð ská 12.1" (307.34mm)
nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color LVDS 12.1" (307.34mm) 800 x 600 (SVGA) Baklýsing LED - White