LQ150X1LG96
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ150X1LG96
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 15.0" 1024X768 XGA
Gagnablöð: LQ150X1LG96.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 234 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 234 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ150X1LG96
Hlutanúmer LQ150X1LG96 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 15.0" 1024X768 XGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 234 pcs Gögn LQ150X1LG96.pdf
Skoða svæði 304.10mm W x 228.10mm H Snertiskjár -
Röð - Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi LVDS
Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB) Dot Size -
Punktapixlar 1024 x 768 (XGA) Dot Pitch 0.30mm W x 0.30mm H
Skoða tegund TFT - Color Skjástilling Transmissive
Skurðarstærð ská 15" (381.00mm) nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color LVDS 15" (381.00mm) 1024 x 768 (XGA)