LQ150X1LG82
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ150X1LG82
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 15.0" 1024X768 XGA
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ150X1LG82
Hlutanúmer LQ150X1LG82 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 15.0" 1024X768 XGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5066 pcs Gögn
Skoða svæði 304.10mm W x 228.10mm H Snertiskjár -
Röð - Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi LVDS
Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB) Dot Size -
Punktapixlar 1024 x 768 (XGA) Dot Pitch 0.30mm W x 0.30mm H
Skoða tegund TFT - Color Skjástilling Transmissive
Skurðarstærð ská 15" (381.00mm) nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color LVDS 15" (381.00mm) 1024 x 768 (XGA)