PQ033EF02SZH
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ033EF02SZH
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 2A TO220-4
Gagnablöð: PQ033EF02SZH.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ033EF02SZH
Hlutanúmer PQ033EF02SZH Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 2A TO220-4 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2925 pcs Gögn PQ033EF02SZH.pdf
Spennafall (Max) 0.5V @ 2A Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 10V
Birgir Tæki Pakki TO-220-4 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-4 PSRR 60dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 2A TO-220-4
Núverandi - Quiescent (IQ) 2mA Núverandi - Output 2A