PQ033ENA1ZZH
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ033ENA1ZZH
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 1A SC63
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ033ENA1ZZH
Hlutanúmer PQ033ENA1ZZH Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 1A SC63 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6459 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.5V @ 500mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 10V
Birgir Tæki Pakki SC-63 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-6, DPak (5 Leads + Tab) PSRR 60dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 1A SC-63
Núverandi - Quiescent (IQ) 2mA Núverandi - Output 1A