PQ033EN5MZZH
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ033EN5MZZH
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 500MA SC63
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ033EN5MZZH
Hlutanúmer PQ033EN5MZZH Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 500MA SC63 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4115 pcs Gögn
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) -
Birgir Tæki Pakki SC-63 Röð -
Verndaraðgerðir - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-6, DPak (5 Leads + Tab) PSRR -
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig - Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 500mA SC-63
Núverandi - Output 500mA Control Features -