PQ033Y053ZZ
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
PQ033Y053ZZ Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ033Y053ZZ
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 5A SC63
Gagnablöð: PQ033Y053ZZ.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ033Y053ZZ
Hlutanúmer PQ033Y053ZZ Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 5A SC63 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5814 pcs Gögn PQ033Y053ZZ.pdf
Spennafall (Max) 0.5V @ 5A Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 7V
Birgir Tæki Pakki SC-63 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-6, DPak (5 Leads + Tab) PSRR 70dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 425-1586-5 Vinnuhitastig -20°C ~ 80°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 5A SC-63
Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA Núverandi - Output 5A