PQ033EZ1HZZ
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ033EZ1HZZ
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 1.5A SC63
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ033EZ1HZZ
Hlutanúmer PQ033EZ1HZZ Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 1.5A SC63 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6133 pcs Gögn
Spennafall (Max) 1V @ 1.25A Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 10V
Birgir Tæki Pakki SC-63 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-6, DPak (5 Leads + Tab) PSRR 60dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 425-1584-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 1.5A SC-63 Núverandi - Quiescent (IQ) 2mA
Núverandi - Output 1.5A Control Features Enable