PQ033EZ5MZZ
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
PQ033EZ5MZZ Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ033EZ5MZZ
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 500MA SC63
Gagnablöð: PQ033EZ5MZZ.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ033EZ5MZZ
Hlutanúmer PQ033EZ5MZZ Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 500MA SC63 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 3948 pcs Gögn PQ033EZ5MZZ.pdf
Spennafall (Max) 0.5V @ 300mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 10V
Birgir Tæki Pakki SC-63 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-6, DPak (5 Leads + Tab) PSRR 60dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 425-1585-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 500mA SC-63
Núverandi - Quiescent (IQ) 2mA Núverandi - Output 500mA