PQ12RD11
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ12RD11
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 1A TO220-4
Gagnablöð: PQ12RD11.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ12RD11
Hlutanúmer PQ12RD11 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 12V 1A TO220-4 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6025 pcs Gögn PQ12RD11.pdf
Spennafall (Max) 0.5V @ 500mA Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 20V
Birgir Tæki Pakki TO-220-4 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-4 PSRR 55dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 425-1629-5 Vinnuhitastig -20°C ~ 80°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 1A TO-220-4 Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 1A Control Features Enable