PQ12RD21
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ12RD21
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 2A TO220-4
Gagnablöð: PQ12RD21.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ12RD21
Hlutanúmer PQ12RD21 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 12V 2A TO220-4 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6705 pcs Gögn PQ12RD21.pdf
Spennafall (Max) 0.5V @ 2A Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 20V
Birgir Tæki Pakki TO-220-4 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-4 PSRR 55dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 425-1631-5 Vinnuhitastig -20°C ~ 80°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 2A TO-220-4 Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 2A Control Features Enable
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PQ12RD21J00H
PQ12RD21J00H
Framleiðendur: Sharp Microelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 12V 2A TO220-4