PQ12RD8S
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
PQ12RD8S Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PQ12RD8S
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 800MA TO220-4
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PQ12RD8S
Hlutanúmer PQ12RD8S Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 12V 800MA TO220-4 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 103998 pcs Gögn
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) 20V Spenna - inntak (hámark) 20V
Birgir Tæki Pakki TO-220-4 Röð -
Verndaraðgerðir - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-4 PSRR -
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 425-1632-5 Vinnuhitastig -20°C ~ 80°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 800mA TO-220-4
Núverandi - Output 800mA Control Features -