DFN2.54BK
TechflexTechflex
DFN2.54BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DFN2.54BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 2.54" ID POLY 100' BLK
Gagnablöð: 1.DFN2.54BK.pdf2.DFN2.54BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 395 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 395 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DFN2.54BK
Hlutanúmer DFN2.54BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 2.54" ID POLY 100' BLK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 395 pcs Gögn 1.DFN2.54BK.pdf2.DFN2.54BK.pdf
Veggþykkt 0.045" (1.14mm) Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving Röð Dura Flex™
Vinnuhitastig -45°C ~ 120°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Þvermál - Utan 2.630" (66.80mm) Þvermál - Inni 2.540" (64.52mm)
nákvæm lýsing Black Polyamide (PA), Nylon Braided Sleeving 2.540" (64.52mm) 100' (30.48m) Litur Black
skyldar vörur
DFN2.07BK50
DFN2.07BK50
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 2.07" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 1264 pcs
Sækja: DFN2.07BK50.pdf
RFQ
DFN2.54BK50
DFN2.54BK50
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 2.54" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 825 pcs
Sækja: DFN2.54BK50.pdf
RFQ
DFN2.86BK
DFN2.86BK
Lýsing: SLEEVING 2.86" ID POLY 100' BLK
Á lager: 334 pcs
Sækja: DFN2.86BK.pdf
DFN3.34BK
DFN3.34BK
Lýsing: SLEEVING 3.34" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 531 pcs
Sækja: DFN3.34BK.pdf
DFN2.86BK50
DFN2.86BK50
Lýsing: SLEEVING 2.86" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 585 pcs
Sækja: DFN2.86BK50.pdf
DFN2.38BK50
DFN2.38BK50
Lýsing: SLEEVING 2.38" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 926 pcs
Sækja: DFN2.38BK50.pdf
DFN3.66BK
DFN3.66BK
Lýsing: SLEEVING 3.66" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 548 pcs
Sækja: DFN3.66BK.pdf
DFN1.75BK
DFN1.75BK
Lýsing: SLEEVING 1.75" ID POLY 100' BLK
Á lager: 626 pcs
Sækja: DFN1.75BK.pdf
DFN1.75BK50
DFN1.75BK50
Lýsing: SLEEVING 1.75" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 1390 pcs
Sækja: DFN1.75BK50.pdf
DFN2.07BK
DFN2.07BK
Lýsing: SLEEVING 2.07" ID POLY 100' BLK
Á lager: 590 pcs
Sækja: DFN2.07BK.pdf
DFN3.34BK25
DFN3.34BK25
Lýsing: SLEEVING 3.34" ID POLY 25' BLACK
Sækja: DFN3.34BK25.pdf
DFN2.38BK
DFN2.38BK
Lýsing: SLEEVING 2.38" ID POLY 100' BLK
Á lager: 454 pcs
Sækja: DFN2.38BK.pdf
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by