DFN3.66BK
TechflexTechflex
DFN3.66BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DFN3.66BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 3.66" ID POLY 50' BLACK
Gagnablöð: 1.DFN3.66BK.pdf2.DFN3.66BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 548 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 548 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DFN3.66BK
Hlutanúmer DFN3.66BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 3.66" ID POLY 50' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 548 pcs Gögn 1.DFN3.66BK.pdf2.DFN3.66BK.pdf
Veggþykkt 0.045" (1.14mm) Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving Röð Dura Flex™
Vinnuhitastig -45°C ~ 120°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar - Efni Polyamide (PA), Nylon
Liquid Protection Gasoline Resistant Lengd 50.00' (15.24m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Þvermál - Utan 3.750" (95.25mm) Þvermál - Inni 3.660" (92.96mm)
nákvæm lýsing Black Polyamide (PA), Nylon Braided Sleeving 3.660" (92.96mm) 50.00' (15.24m) Litur Black
Slit vernd Abrasion and Cut Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
DFN51120
DFN51120
Framleiðendur: TDK-Lambda Americas, Inc.
Lýsing: RESISTOR THERMAL FUSE - PFE1000
Á lager: 62773 pcs
Sækja: DFN51120.pdf
RFQ
DFNA100-1T5
DFNA100-1T5
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: RES NETWORK 4 RES MULT OHM 8VDFN
Á lager: 28029 pcs
Sækja: DFNA100-1T5.pdf
RFQ
DFN2.86BK50
DFN2.86BK50
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 2.86" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 585 pcs
Sækja: DFN2.86BK50.pdf
DFNA1001BT1
DFNA1001BT1
Lýsing: RES ARRAY 4 RES 1K OHM 8VDFN
Sækja: DFNA1001BT1.pdf
DFN2.54BK
DFN2.54BK
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 2.54" ID POLY 100' BLK
Á lager: 395 pcs
Sækja: DFN2.54BK.pdf
DFN3.34BK25
DFN3.34BK25
Lýsing: SLEEVING 3.34" ID POLY 25' BLACK
Sækja: DFN3.34BK25.pdf
DFN3.34BK
DFN3.34BK
Lýsing: SLEEVING 3.34" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 531 pcs
Sækja: DFN3.34BK.pdf
DFN3.66BK25
DFN3.66BK25
Lýsing: SLEEVING 3.66" ID POLY 25' BLACK
Á lager: 944 pcs
Sækja: DFN3.66BK25.pdf
DFN2.86BK
DFN2.86BK
Lýsing: SLEEVING 2.86" ID POLY 100' BLK
Á lager: 334 pcs
Sækja: DFN2.86BK.pdf
DFN2.54BK50
DFN2.54BK50
Lýsing: SLEEVING 2.54" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 825 pcs
Sækja: DFN2.54BK50.pdf
DFNA1001ATS
DFNA1001ATS
Sækja: DFNA1001ATS.pdf
DFNA10-1T5
DFNA10-1T5
Sækja: DFNA10-1T5.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by