DFN3.34BK
TechflexTechflex
DFN3.34BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DFN3.34BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 3.34" ID POLY 50' BLACK
Gagnablöð: 1.DFN3.34BK.pdf2.DFN3.34BK.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 531 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 531 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DFN3.34BK
Hlutanúmer DFN3.34BK Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 3.34" ID POLY 50' BLACK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 531 pcs Gögn 1.DFN3.34BK.pdf2.DFN3.34BK.pdf
Veggþykkt 0.045" (1.14mm) Tegundir eiginleiki Braided
Gerð Sleeving Röð Dura Flex™
Vinnuhitastig -45°C ~ 120°C Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar - Efni Polyamide (PA), Nylon
Liquid Protection Gasoline Resistant Lengd 50.00' (15.24m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hitavernd -
Þvermál - Utan 3.430" (87.12mm) Þvermál - Inni 3.340" (84.84mm)
nákvæm lýsing Black Polyamide (PA), Nylon Braided Sleeving 3.340" (84.84mm) 50.00' (15.24m) Litur Black
skyldar vörur
DFN2.38BK
DFN2.38BK
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 2.38" ID POLY 100' BLK
Á lager: 454 pcs
Sækja: DFN2.38BK.pdf
RFQ
DFNA10-1T5
DFNA10-1T5
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: RES NETWORK 4 RES MULT OHM 8VDFN
Á lager: 36024 pcs
Sækja: DFNA10-1T5.pdf
RFQ
DFN2.38BK50
DFN2.38BK50
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 2.38" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 926 pcs
Sækja: DFN2.38BK50.pdf
DFN3.66BK25
DFN3.66BK25
Lýsing: SLEEVING 3.66" ID POLY 25' BLACK
Á lager: 944 pcs
Sækja: DFN3.66BK25.pdf
DFN3.66BK
DFN3.66BK
Lýsing: SLEEVING 3.66" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 548 pcs
Sækja: DFN3.66BK.pdf
DFN3.34BK25
DFN3.34BK25
Lýsing: SLEEVING 3.34" ID POLY 25' BLACK
Á lager: 1134 pcs
Sækja: DFN3.34BK25.pdf
DFN2.86BK
DFN2.86BK
Lýsing: SLEEVING 2.86" ID POLY 100' BLK
Á lager: 334 pcs
Sækja: DFN2.86BK.pdf
DFN2.54BK50
DFN2.54BK50
Lýsing: SLEEVING 2.54" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 825 pcs
Sækja: DFN2.54BK50.pdf
DFN2.54BK
DFN2.54BK
Lýsing: SLEEVING 2.54" ID POLY 100' BLK
Á lager: 395 pcs
Sækja: DFN2.54BK.pdf
DFN51120
DFN51120
Framleiðendur: TDK-Lambda Americas, Inc.
Lýsing: RESISTOR THERMAL FUSE - PFE1000
Sækja: DFN51120.pdf
DFN2.86BK50
DFN2.86BK50
Lýsing: SLEEVING 2.86" ID POLY 50' BLACK
Á lager: 585 pcs
Sækja: DFN2.86BK50.pdf
DFNA100-1T5
DFNA100-1T5
Sækja: DFNA100-1T5.pdf
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by