FHH0.50NT
TechflexTechflex
FHH0.50NT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FHH0.50NT
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1/2" X 100' NATURAL
Gagnablöð: 1.FHH0.50NT.pdf2.FHH0.50NT.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 681 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 681 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FHH0.50NT
Hlutanúmer FHH0.50NT Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1/2" X 100' NATURAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 681 pcs Gögn 1.FHH0.50NT.pdf2.FHH0.50NT.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Insultherm® Ultraflex Pro Vinnuhitastig -70°C ~ 650°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL VW-1
Efni Fiberglass, Halogen Free Liquid Protection -
Lengd 100' (30.48m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Heat Resistant Lögun Vibration Resistant
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.500" (12.70mm) Þvermál - Inni, Stækkað 0.625" (15.88mm)