FHH0.75NT
TechflexTechflex
FHH0.75NT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FHH0.75NT
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 3/4" X 100' NATURAL
Gagnablöð: 1.FHH0.75NT.pdf2.FHH0.75NT.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 451 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 451 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FHH0.75NT
Hlutanúmer FHH0.75NT Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 3/4" X 100' NATURAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 451 pcs Gögn 1.FHH0.75NT.pdf2.FHH0.75NT.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.040" (1.02mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Insultherm® Ultraflex Pro Vinnuhitastig -70°C ~ 650°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL VW-1
Efni Fiberglass, Halogen Free Liquid Protection -
Lengd 100' (30.48m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Heat Resistant Lögun Vibration Resistant
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.750" (19.05mm) Þvermál - Inni, Stækkað 1.156" (29.36mm)
Litur Natural Slit vernd Abrasion Resistant, Fray Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
FHH0.50NT50
FHH0.50NT50
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 1/2" X 50' NATURAL
Á lager: 1212 pcs
Sækja: FHH0.50NT50.pdf
RFQ
FHH1.00NT
FHH1.00NT
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 1" X 50' NATURAL