FHH1.25NT
TechflexTechflex
FHH1.25NT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FHH1.25NT
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1-1/4" X 50' NATURAL
Gagnablöð: 1.FHH1.25NT.pdf2.FHH1.25NT.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 720 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 720 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FHH1.25NT
Hlutanúmer FHH1.25NT Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1-1/4" X 50' NATURAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 720 pcs Gögn 1.FHH1.25NT.pdf2.FHH1.25NT.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.035" (0.89mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Insultherm® Ultraflex Pro Vinnuhitastig -70°C ~ 650°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL VW-1
Efni Fiberglass, Halogen Free Liquid Protection -
Lengd 50.00' (15.24m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Heat Resistant Lögun Vibration Resistant
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.250" (31.75mm) Þvermál - Inni, Stækkað 1.750" (44.45mm)