H2C0.25BK
TechflexTechflex
H2C0.25BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: H2C0.25BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing 2:1 DUAL WALL SHIELDING HEAT SHR
Gagnablöð: H2C0.25BK.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um H2C0.25BK
Hlutanúmer H2C0.25BK Framleiðandi Techflex
Lýsing 2:1 DUAL WALL SHIELDING HEAT SHR Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2065 pcs Gögn H2C0.25BK.pdf
Gerð Tubing, Flexible Skreppunarhlutfall 2 to 1
Skreppa hitastig 200°C Röð Shrinkflex
Endurheimt veggþykkt 0.025" (0.64mm) Vinnuhitastig -55°C ~ 135°C
Efni Polyolefin (PO) Lengd 4.00' (1.22m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Innri þvermál - fylgir 0.250" (6.35mm)
Innri Þvermál - Endurheimt 0.126" (3.20mm) Lögun -
nákvæm lýsing Heat Shrink Tubing, Flexible 0.250" (6.35mm) 2 to 1 Black 4.00' (1.22m) Litur Black
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
H2C-S AC110 C
H2C-S AC110 C
Framleiðendur: Omron Automation & Safety
Lýsing: RELAY TIME DELAY 12HR 6A 250V