H2C0.50BK
TechflexTechflex
H2C0.50BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: H2C0.50BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing 2:1 DUAL WALL SHIELDING HEAT SHR
Gagnablöð: H2C0.50BK.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um H2C0.50BK
Hlutanúmer H2C0.50BK Framleiðandi Techflex
Lýsing 2:1 DUAL WALL SHIELDING HEAT SHR Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1753 pcs Gögn H2C0.50BK.pdf
Gerð Tubing, Flexible Skreppunarhlutfall 2 to 1
Skreppa hitastig 200°C Röð Shrinkflex
Endurheimt veggþykkt 0.025" (0.64mm) Vinnuhitastig -55°C ~ 135°C
Efni Polyolefin (PO) Lengd 4.00' (1.22m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Innri þvermál - fylgir 0.500" (12.70mm)
Innri Þvermál - Endurheimt 0.250" (6.35mm) Lögun -
nákvæm lýsing Heat Shrink Tubing, Flexible 0.500" (12.70mm) 2 to 1 Black 4.00' (1.22m) Litur Black
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
H2C-S AC110 C
H2C-S AC110 C
Framleiðendur: Omron Automation & Safety
Lýsing: RELAY TIME DELAY 12HR 6A 250V
Á lager: 475 pcs
Sækja: H2C-S AC110 C.pdf
RFQ
H2C-S AC220 C
H2C-S AC220 C
Á lager: 392 pcs
Sækja: H2C-S AC220 C.pdf
RFQ
H2C1.50BK
H2C1.50BK
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: 2:1 DUAL WALL SHIELDING HEAT SHR
Á lager: 1323 pcs
Sækja: H2C1.50BK.pdf
H2C-S AC240 A
H2C-S AC240 A
Lýsing: RELAY TIME DELAY 30HR 6A 250V