H2C0.75BK
TechflexTechflex
H2C0.75BK Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: H2C0.75BK
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing 2:1 DUAL WALL SHIELDING HEAT SHR
Gagnablöð: H2C0.75BK.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um H2C0.75BK
Hlutanúmer H2C0.75BK Framleiðandi Techflex
Lýsing 2:1 DUAL WALL SHIELDING HEAT SHR Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1843 pcs Gögn H2C0.75BK.pdf
Gerð Tubing, Flexible Skreppunarhlutfall 2 to 1
Skreppa hitastig 200°C Röð Shrinkflex
Endurheimt veggþykkt 0.030" (0.76mm) Vinnuhitastig -55°C ~ 135°C
Efni Polyolefin (PO) Lengd 4.00' (1.22m)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Innri þvermál - fylgir 0.750" (19.05mm)
Innri Þvermál - Endurheimt 0.374" (9.50mm) Lögun -
nákvæm lýsing Heat Shrink Tubing, Flexible 0.750" (19.05mm) 2 to 1 Black 4.00' (1.22m) Litur Black