SSL1.25SV-BS
TechflexTechflex
SSL1.25SV-BS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SSL1.25SV-BS
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1-1/4" X 100' SILVER
Gagnablöð: 1.SSL1.25SV-BS.pdf2.SSL1.25SV-BS.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 183 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 183 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SSL1.25SV-BS
Hlutanúmer SSL1.25SV-BS Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1-1/4" X 100' SILVER Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 183 pcs Gögn 1.SSL1.25SV-BS.pdf2.SSL1.25SV-BS.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Flexo® Stainless Steel XC Vinnuhitastig -
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar Non Flammable
Efni Stainless Steel (SS), 304, Halogen Free Liquid Protection Salt Water Resistant
Lengd 100' (30.48m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Flame Resistant, Heat Resistant Lögun Chemical Resistant, Clean Cut, Tight Weave
Umhverfisvernd UV Resistant Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.250" (31.75mm) Þvermál - Inni, Stækkað 1.750" (44.45mm)
Litur Silver Slit vernd Abrasion Resistant
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SSL1.50SV-BS
SSL1.50SV-BS
Framleiðendur: Techflex
Lýsing: SLEEVING 1.5" X 100' SILVER