SSL1.50SV-BS
TechflexTechflex
SSL1.50SV-BS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SSL1.50SV-BS
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1.5" X 100' SILVER
Gagnablöð: 1.SSL1.50SV-BS.pdf2.SSL1.50SV-BS.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 172 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 172 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SSL1.50SV-BS
Hlutanúmer SSL1.50SV-BS Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1.5" X 100' SILVER Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 172 pcs Gögn 1.SSL1.50SV-BS.pdf2.SSL1.50SV-BS.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.025" (0.64mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Flexo® Stainless Steel XC Vinnuhitastig -
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar Non Flammable
Efni Stainless Steel (SS), 304, Halogen Free Liquid Protection Salt Water Resistant
Lengd 100' (30.48m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Flame Resistant, Heat Resistant Lögun Chemical Resistant, Clean Cut, Tight Weave
Umhverfisvernd UV Resistant Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.500" (38.10mm) Þvermál - Inni, Stækkað 2.125" (53.97mm)