TFN0.50NT
TechflexTechflex
TFN0.50NT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TFN0.50NT
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1/2" X 500' NATURAL
Gagnablöð: 1.TFN0.50NT.pdf2.TFN0.50NT.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 34 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 34 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TFN0.50NT
Hlutanúmer TFN0.50NT Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1/2" X 500' NATURAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 34 pcs Gögn 1.TFN0.50NT.pdf2.TFN0.50NT.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.040" (1.02mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Flexo® PFA™ Vinnuhitastig -70°C ~ 280°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni Perfluoroalkoxy (PFA), Plenum Rated Liquid Protection Gasoline Resistant
Lengd 500' (152.40m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Flame Resistant, Heat Resistant Lögun Chemical Resistant, Clean Cut
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.500" (12.70mm) Þvermál - Inni, Stækkað 0.875" (22.22mm)