TFN1.25NT
TechflexTechflex
TFN1.25NT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TFN1.25NT
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 1-1/4" X 200' NATURAL
Gagnablöð: 1.TFN1.25NT.pdf2.TFN1.25NT.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 52 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 52 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TFN1.25NT
Hlutanúmer TFN1.25NT Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 1-1/4" X 200' NATURAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 52 pcs Gögn 1.TFN1.25NT.pdf2.TFN1.25NT.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.040" (1.02mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Flexo® PFA™ Vinnuhitastig -70°C ~ 280°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni Perfluoroalkoxy (PFA), Plenum Rated Liquid Protection Gasoline Resistant
Lengd 200' (60.96m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Flame Resistant, Heat Resistant Lögun Chemical Resistant, Clean Cut
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 1.250" (31.75mm) Þvermál - Inni, Stækkað 1.500" (38.10mm)