TFN0.75NT
TechflexTechflex
TFN0.75NT Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TFN0.75NT
Framleiðandi / Vörumerki: Techflex
Vörulýsing SLEEVING 3/4" X 250' NATURAL
Gagnablöð: 1.TFN0.75NT.pdf2.TFN0.75NT.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 67 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 67 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TFN0.75NT
Hlutanúmer TFN0.75NT Framleiðandi Techflex
Lýsing SLEEVING 3/4" X 250' NATURAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 67 pcs Gögn 1.TFN0.75NT.pdf2.TFN0.75NT.pdf
Breidd - Veggþykkt 0.040" (1.02mm)
Tegundir eiginleiki Expandable Gerð Sleeving
Röð Flexo® PFA™ Vinnuhitastig -70°C ~ 280°C
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar -
Efni Perfluoroalkoxy (PFA), Plenum Rated Liquid Protection Gasoline Resistant
Lengd 250' (76.20m) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hitavernd Flame Resistant, Heat Resistant Lögun Chemical Resistant, Clean Cut
Umhverfisvernd - Þvermál - Utan, Óþekkt -
Þvermál - Inni, Non-Expanded 0.750" (19.05mm) Þvermál - Inni, Stækkað 1.250" (31.75mm)