AEL20US48
XP PowerXP Power
AEL20US48 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AEL20US48
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 20W
Gagnablöð: AEL20US48.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um AEL20US48
Hlutanúmer AEL20US48 Framleiðandi XP Power
Lýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 20W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2426 pcs Gögn AEL20US48.pdf
Þyngd 0.375 lb (170.1g) Spenna - Output 48V
Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC Stærð / Mál 3.90" L x 1.65" W x 1.22" H (99.0mm x 42.0mm x 31.0mm)
Röð AEL20 (20W) Svæðisnotkun International
Power (Watts) 20W Polarization Positive Center
Output tengi Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm Vinnuhitastig -20°C ~ 60°C
Engin hleðsla aflgjafar 500mW (Max) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Cord (Sold Separately) Inntakstengi IEC 320-C6
Form Desktop (Class I) Skilvirkni Level V
nákvæm lýsing 48V 20W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 420mA
Snúruna Lengd 48" (1.22m) Samþykktir CB, TUV, UL