AEL40US18
XP PowerXP Power
AEL40US18 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AEL40US18
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 40W
Gagnablöð: AEL40US18.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um AEL40US18
Hlutanúmer AEL40US18 Framleiðandi XP Power
Lýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 18V 40W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1740 pcs Gögn AEL40US18.pdf
Þyngd 0.64 lb (290.3g) Spenna - Output 18V
Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC Stærð / Mál 4.65" L x 2.05" W x 1.36" H (118.0mm x 52.0mm x 34.5mm)
Röð AEL40 (40W) Svæðisnotkun International
Power (Watts) 40W Polarization Positive Center
Output tengi Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm Vinnuhitastig -20°C ~ 60°C
Engin hleðsla aflgjafar 500mW (Max) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Cord (Sold Separately) Inntakstengi IEC 320-C14
Form Desktop (Class I) Skilvirkni Level V
nákvæm lýsing 18V 40W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 2.22A
Snúruna Lengd 48" (1.22m) Samþykktir CB, TUV, UL