AEL40US24
XP PowerXP Power
AEL40US24 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AEL40US24
Framleiðandi / Vörumerki: XP Power
Vörulýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 40W
Gagnablöð: AEL40US24.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um AEL40US24
Hlutanúmer AEL40US24 Framleiðandi XP Power
Lýsing AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 40W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1878 pcs Gögn AEL40US24.pdf
Þyngd 0.64 lb (290.3g) Spenna - Output 24V
Spenna - inntak 90 ~ 264 VAC Stærð / Mál 4.65" L x 2.05" W x 1.36" H (118.0mm x 52.0mm x 34.5mm)
Röð AEL40 (40W) Svæðisnotkun International
Power (Watts) 40W Polarization Positive Center
Output tengi Barrel Plug, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm Vinnuhitastig -20°C ~ 60°C
Engin hleðsla aflgjafar 500mW (Max) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Cord (Sold Separately) Inntakstengi IEC 320-C14
Form Desktop (Class I) Skilvirkni Level V
nákvæm lýsing 24V 40W AC/DC External Desktop (Class I) Adapter Cord (Sold Separately) Input Núverandi - Output (Max) 1.67A
Snúruna Lengd 48" (1.22m) Samþykktir CB, TUV, UL