4232R-153H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-153H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 179MA 6.5 OHM SMD
Gagnablöð: 4232R-153H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-153H
Hlutanúmer 4232R-153H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 179MA 6.5 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 58516 pcs Gögn 4232R-153H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-153H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 15µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 17MHz
nákvæm lýsing 15µH Unshielded Wirewound Inductor 179mA 6.5 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 6.5 Ohm Max
Núverandi einkunn 179mA Núverandi - Mettun -