4232R-181G
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-181G
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 180NH 446MA 610 MOHM
Gagnablöð: 4232R-181G.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-181G
Hlutanúmer 4232R-181G Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 180NH 446MA 610 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 40030 pcs Gögn 4232R-181G.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 19 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-181G TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 180nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 165MHz
nákvæm lýsing 180nH Unshielded Wirewound Inductor 446mA 610 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 610 mOhm Max
Núverandi einkunn 446mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-182H
4232R-182H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.8UH 434MA 1.1 OHM
Á lager: 71898 pcs
Sækja: 4232R-182H.pdf
RFQ
4232R-181J
4232R-181J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 180NH 446MA 610 MOHM
Á lager: 108839 pcs
Sækja: 4232R-181J.pdf
RFQ
4232R-181K
4232R-181K