4232R-153J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-153J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 179MA 6.5 OHM SMD
Gagnablöð: 4232R-153J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-153J
Hlutanúmer 4232R-153J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 179MA 6.5 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 113779 pcs Gögn 4232R-153J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-153J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 15µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 17MHz
nákvæm lýsing 15µH Unshielded Wirewound Inductor 179mA 6.5 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 6.5 Ohm Max
Núverandi einkunn 179mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-181F
4232R-181F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 180NH 446MA 610 MOHM
Á lager: 28396 pcs
Sækja: 4232R-181F.pdf
RFQ
4232R-153K
4232R-153K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 15UH 179MA 6.5 OHM SMD
Á lager: 111517 pcs
Sækja: 4232R-153K.pdf
RFQ
4232R-181J
4232R-181J
Sækja: 4232R-181J.pdf
4232R-152K
4232R-152K
Lýsing: FIXED IND 1.5UH 455MA 1 OHM SMD