4232R-221F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-221F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 220NH 442MA 680 MOHM
Gagnablöð: 4232R-221F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-221F
Hlutanúmer 4232R-221F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 220NH 442MA 680 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 28889 pcs Gögn 4232R-221F.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 19 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-221F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 220nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 135MHz
nákvæm lýsing 220nH Unshielded Wirewound Inductor 442mA 680 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 680 mOhm Max
Núverandi einkunn 442mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
4232R-183F
4232R-183F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 18UH 170MA 7.2 OHM SMD
Á lager: 36582 pcs
Sækja: 4232R-183F.pdf
RFQ
4232R-182K
4232R-182K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.8UH 434MA 1.1 OHM