4232R-221G
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-221G
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 220NH 442MA 680 MOHM
Gagnablöð: 4232R-221G.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-221G
Hlutanúmer 4232R-221G Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 220NH 442MA 680 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 39429 pcs Gögn 4232R-221G.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 19 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-221G TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 220nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 135MHz
nákvæm lýsing 220nH Unshielded Wirewound Inductor 442mA 680 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 680 mOhm Max
Núverandi einkunn 442mA Núverandi - Mettun -