PTHF50-121
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF50-121
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 50UH 4.77A 30 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF50-121.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF50-121
Hlutanúmer PTHF50-121 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 50UH 4.77A 30 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8719 pcs Gögn PTHF50-121.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.820" Dia x 0.400" W (20.83mm x 10.16mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF50-121 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 50µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 4MHz
nákvæm lýsing 50µH Shielded Toroidal Inductor 4.77A 30 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 30 mOhm Max
Núverandi einkunn 4.77A Núverandi - Mettun 3.9A