PTHF50-50VM
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF50-50VM
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 50UH 3.93A 35 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF50-50VM.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF50-50VM
Hlutanúmer PTHF50-50VM Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 50UH 3.93A 35 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5273 pcs Gögn PTHF50-50VM.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.750" L x 0.400" W (19.05mm x 10.16mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF-VM
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF50-50VM BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 50µH
Hæð - sæti (hámark) 0.775" (19.68mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 4MHz
nákvæm lýsing 50µH Shielded Toroidal Inductor 3.93A 35 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 35 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.93A Núverandi - Mettun 2A