PTHF50-50
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF50-50
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 50UH 3.93A 35 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF50-50.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF50-50
Hlutanúmer PTHF50-50 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 50UH 3.93A 35 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9013 pcs Gögn PTHF50-50.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.625" Dia x 0.300" W (15.87mm x 7.62mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF50-50 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 50µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 7MHz
nákvæm lýsing 50µH Shielded Toroidal Inductor 3.93A 35 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 35 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.93A Núverandi - Mettun 2A