PTHF50-59
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF50-59
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 50UH 6.9A 22 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF50-59.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF50-59
Hlutanúmer PTHF50-59 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 50UH 6.9A 22 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 9770 pcs Gögn PTHF50-59.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.100" Dia x 0.475" W (27.94mm x 12.06mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF50-59 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 50µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 4MHz
nákvæm lýsing 50µH Shielded Toroidal Inductor 6.9A 22 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 22 mOhm Max
Núverandi einkunn 6.9A Núverandi - Mettun 8.3A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PTHF50-59H
PTHF50-59H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 50UH 6.9A 22 MOHM TH