SN74F573DWR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F573DWR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OCT TRANSP D-TYP LATCH 20SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F573DWR
Hlutanúmer SN74F573DWR Framleiðandi N/A
Lýsing IC OCT TRANSP D-TYP LATCH 20SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 133781 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 20-SOIC
Röð 74F Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) Output Tegund Tri-State
Önnur nöfn 296-14822-1 Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type D-Type Transparent Latch Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing D-Type Transparent Latch 1 Channel 8:8 IC Tri-State 20-SOIC
Frestunartími - fjölgun 8.6ns Núverandi - Output High, Low 3mA, 24mA