SN74F573N
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F573N
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OCT D-TYPE LATCH 20-DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
20 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F573N
Hlutanúmer SN74F573N Framleiðandi N/A
Lýsing IC OCT D-TYPE LATCH 20-DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 138320 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 20-PDIP
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 20-DIP (0.300", 7.62mm) Output Tegund Tri-State
Önnur nöfn 296-3599-5 Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type D-Type Transparent Latch Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing D-Type Transparent Latch 1 Channel 8:8 IC Tri-State 20-PDIP
Frestunartími - fjölgun 8.6ns Núverandi - Output High, Low 3mA, 24mA