SN74F574DWR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F574DWR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC FF D-TYPE SNGL 8BIT 20SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F574DWR
Hlutanúmer SN74F574DWR Framleiðandi N/A
Lýsing IC FF D-TYPE SNGL 8BIT 20SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 117517 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Gerð D-Type
Stígvélartegund Positive Edge Röð 74F
Pökkun Original-Reel® Pakki / tilfelli 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width)
Output Tegund Tri-State, Non-Inverted Önnur nöfn 296-14823-6
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA) Fjöldi hluta 1
Fjöldi bita á Element 8 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 8.5ns @ 5V, 50pF
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Virka Standard
Núverandi - Output High, Low 3mA, 24mA Klukka tíðni 100MHz