SN74F573NG4
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F573NG4
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC LATCH OCT TRANSP D 3ST 20-DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F573NG4
Hlutanúmer SN74F573NG4 Framleiðandi N/A
Lýsing IC LATCH OCT TRANSP D 3ST 20-DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 268966 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 20-PDIP
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 20-DIP (0.300", 7.62mm) Output Tegund Tri-State
Önnur nöfn SN74F573NE4
SN74F573NE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type D-Type Transparent Latch Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing D-Type Transparent Latch 1 Channel 8:8 IC Tri-State 20-PDIP
Frestunartími - fjölgun 8.6ns Núverandi - Output High, Low 3mA, 24mA