SN74F574NG4
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F574NG4
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC FF D-TYPE SNGL 8BIT 20DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1120 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F574NG4
Hlutanúmer SN74F574NG4 Framleiðandi N/A
Lýsing IC FF D-TYPE SNGL 8BIT 20DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 254124 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Gerð D-Type
Stígvélartegund Positive Edge Röð 74F
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 20-DIP (0.300", 7.62mm)
Output Tegund Tri-State, Non-Inverted Önnur nöfn SN74F574NE4
SN74F574NE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA) Fjöldi hluta 1
Fjöldi bita á Element 8 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 8.5ns @ 5V, 50pF
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Virka Standard
Núverandi - Quiescent (IQ) 86mA Núverandi - Output High, Low 3mA, 24mA
Klukka tíðni 100MHz Grunneiningarnúmer 74F574